công cụ tìm kiếm bảng dữ liệu linh kiện điện tử
Selected language   Vietnamese ▼

Delete All
ON OFF
ALLDATASHEET.VN

X  



155 Bảng dữ liệu, PDF

Search Description : '155' - Tổng số: 446 trang (1/23)
Nhà sản xuấtTên linh kiệnBảng dữ liệuGiải thích chi tiết về linh kiện

Optoway Technology Inc
BTR-3420G 1310 nm TX / 1550 nm RX , 5V / 155 Mbps RoHS Compliant Single-Fiber Transceiver

Source Photonics, Inc.
B-15-13-155-T-SSC4 155 Mbps Bi-directional SC Receptacle Single Fiber Transceiver

Optoway Technology Inc
SPB-3740G_2015 155 Mbps Single-Fiber SFP Transceiver

PMC-Sierra, Inc
PM5316 SONET/SDH Payload Extractor/Aligner(4 x 155 Mbit/s)

Optoway Technology Inc
TRS-3180G 3.3V / 1310 nm / 155 Mbps RoHS Compliant Optical Single-Mode Transceiver
SPS-33160G_08 3.3V / 1550 nm / 155 Mbps LC SFP SINGLE-MODE TRANSCEIVER
SPB-3740G_15 155 Mbps Single-Fiber SFP Transceiver
BTR-5820G 1310 nm TX / 1490 nm RX , 3.3V / 155 Mbps RoHS Compliant Single-Fiber Transceiver

Source Photonics, Inc.
C-13-155-F-SLC3A-12 155 Mbps Single Mode SFF LC Transceiver

Optoway Technology Inc
SPB-37200W-1510G_2015 155 Mbps Digital Diagnostic Single-Fiber SFP Transceiver

Infineon Technologies A...
V23818-C18-L47 Small Form Factor Single Mode 1300 nm Multirate up to 155 Mbit/s Transceiver 2x5 Pinning with LC™ Connector

Optoway Technology Inc
SPS-33200G 3.3V / 1550 nm / 155 Mbps LC SFP SINGLE-MODE TRANSCEIVER
BTRS-3660G_09 1310 nm TX / 1550 nm RX , 3.3V / 155 Mbps RoHS Compliant SFF Single-Fiber Transceiver
SPB-37200W-1510G_15 155 Mbps Digital Diagnostic Single-Fiber SFP Transceiver
SPB-37200W-1510G 1510 nm TX / 1590 nm RX , 3.3V / 155 Mbps Digital Diagnostic Single-Fiber SFP Transceiver
SPB-37200W-1590G_15 155 Mbps Digital Diagnostic Single-Fiber SFP Transceiver
SPL-54B33B-G 3.3V / 622 Mbps 1490 nm Continuous-Mode TX / 155 Mbps 1310 nm Burst-Mode RX ITU-T G.983.3 B-PON CLASS B SFP OLT Transceiver
SPB-3680WG_08 1310 nm TX / 1550 nm RX , 3.3V / 155 Mbps Digital Diagnostic Single-Fiber SFP Transceiver
SPS-33120WG_2015 155 Mbps Digital Diagnostic LC SFP SINGLE-MODE TRANSCEIVER

List of Unclassifed Man...
TRS-3020 5V / 1310 nm / 155 Mbps OPTICAL SINGLE-MODE TRANSCEIVER

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next >


1 2 3 4 5 Next >


Link URL :

Privacy Policy
ALLDATASHEET.VN
Cho đến nay ALLDATASHEET có giúp ích cho doanh nghiệp của bạn hay không? ?  [ DONATE ] 

Alldatasheet là?   |   Quảng cáo    |   Liên lạc với chúng tôi   |   Chính sách bảo mật    |   Đánh dấu trang   |   Trao đổi link   |   Tìm kiếm theo nhà sản xuất
All Rights Reserved©Alldatasheet.com


Site nhân bản
English : Alldatasheet.com  |   English : Alldatasheet.net  |   Chinese : Alldatasheetcn.com  |   German : Alldatasheetde.com
Japanese : Alldatasheet.jp  |   Russian : Alldatasheetru.com  |   Korean : Alldatasheet.co.kr  |   Spanish : Alldatasheet.es
French : Alldatasheet.fr  |   Italian : Alldatasheetit.com  |   Polish : Alldatasheet.pl  |   Vietnamese : Alldatasheet.vn